मुंबई महापौर चषक – पुरुष गट

अनु. वर्ष कालावधी ठिकाण स्तर विजयी संघ स्पर्धेतील उत्कृष्ट खेळाडू
१९८०-८१ ५ ते ९ फेब्रुवारी, १९९८१ भारतीय क्रीडा मंडळ, वडाळा राष्ट्रीय विजयी इगल्स, पुणे अष्टपैलू अतुल वाकणकर नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे
उपविजयी नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे आक्रमक राजेंद्र दविड इगल्स, पुणे
तृतीय ————– संरक्षक हेमंत टाकळकर इगल्स, पुणे
१९८१-८२ १७ ते २१ मार्च, १९८२ भारतीय क्रीडा मंडळ, वडाळा राष्ट्रीय विजयी इगल्स, पुणे अष्टपैलू चंद्रकांत ठक्कर इगल्स, पुणे
उपविजयी विजय क्लब, दादर आक्रमक पांडुरंग परब विजय क्लब, दादर
तृतीय सहकार कला क्रीडा विज्ञान मंडळ, वडाळा संरक्षक मिलिंद पुरंदरे इगल्स, पुणे
१९८५-८६ ४ ते ७ मार्च, १९८६ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर राष्ट्रीय विजयी विजय क्लब, दादर अष्टपैलू नितीन जाधव विजय क्लब, दादर
उपविजयी इगल्स, पुणे आक्रमक नितीन कुळकर्णी इगल्स, पुणे
तृतीय यंग पायोनिअर्स, बंगलोर संरक्षक बिपीन पाटील विजय क्लब, दादर
१९८६-८७ ७ ते ११ फेब्रुवारी, १९८७ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर राष्ट्रीय विजयी सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम अष्टपैलू प्रवीण सिंदकर सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम
उपविजयी सहकार कला क्रीडा विज्ञान मंडळ, वडाळा आक्रमक महेंद्र सावंत सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम
तृतीय विद्यार्थी क्रीडा केंद्र, परळ संरक्षक राजेंद्र सावंत सहकार कला क्रीडा विज्ञान मंडळ, वडाळा
१९८७-८८ २५ ते २८ फेब्रुवारी, १९८८ शहाजी राजे भोसले क्रीडांगण, विलेपार्ले राष्ट्रीय विजयी बँक ऑफ इंडिया, पुणे अष्टपैलू संजय मुळे बँक ऑफ इंडिया, पुणे
उपविजयी बँक ऑफ इंडिया, मुंबई आक्रमक नितीन कुळकर्णी बँक ऑफ इंडिया, पुणे
तृतीय रिझर्व बँक ऑफ इंडिया, मुंबई संरक्षक बिपीन पाटील बँक ऑफ इंडिया, मुंबई
१९८८-८९ २४ ते २८ मार्च, १९८९ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर राष्ट्रीय विजयी विजय क्लब, दादर अष्टपैलू निसार शेख विजय क्लब, दादर
उपविजयी नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे आक्रमक अजित सप्रे नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे
तृतीय इगल्स, पुणे संरक्षक बिपीन पाटील विजय क्लब, दादर
१९८९-९० सुभाष नगर, चेंबूर राष्ट्रीय विजयी विजय क्लब, दादर अष्टपैलू अभय जोशी नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे
उपविजयी नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे आक्रमक निसार शेख विजय क्लब, दादर
तृतीय इगल्स, पुणे संरक्षक मंगेश साळवी नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे
१९९०-९१ ३० डिसेंबर ते ३ जानेवारी, १९९१ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर राष्ट्रीय विजयी विजय क्लब, दादर अष्टपैलू प्रदीप सिंदकर सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम
उपविजयी सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम आक्रमक नितीन कुळकर्णी इगल्स, पुणे
तृतीय इगल्स, पुणे संरक्षक एजास शेख विजय क्लब, दादर
१९९१-९२ २६ ते ३१ डिसेंबर, १९९१ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर राज्य विजयी विजय क्लब, दादर अष्टपैलू नरेंद्र सावंत शिववैभव, मुंबई उपनगर
उपविजयी शिववैभव, मुंबई उपनगर आक्रमक अवधूत पेडणेकर विजय क्लब, दादर
तृतीय नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे संरक्षक बिपीन पाटील विजय क्लब, दादर
१० १९९२-९३ १ ते ५ मार्च, १९९३ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर राज्य विजयी विजय क्लब, दादर अष्टपैलू नितीन जाधव विजय क्लब, दादर
उपविजयी सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम आक्रमक महेंद्र सावंत सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम
तृतीय विद्यार्थी क्रीडा केंद्र, परळ संरक्षक प्रवीण सोढा विद्यार्थी क्रीडा केंद्र, परळ
११ १९९३-९४ ४ ते ८ मार्च, १९९४ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर राज्य विजयी विजय क्लब, दादर अष्टपैलू नितीन जाधव विजय क्लब, दादर
उपविजयी सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम आक्रमक नरेंद्र शहा रमणबाग मित्रमंडळ, पुणे
तृतीय रमणबाग मित्रमंडळ, पुणे संरक्षक सुधाकर राउळ सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम
१२ १९९४-९५ १५ तो १८ फेब्रुवारी, १९९५ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर जिल्हा विजयी विजय क्लब, दादर अष्टपैलू ललित सावंत विजय क्लब, दादर
उपविजयी सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम आक्रमक अजित नाईक सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम
तृतीय युवक क्रीडा मंडळ संरक्षक मनोज चौधरी विजय क्लब, दादर
१३ १९९५-९६ ३ ते ७ फेब्रुवारी, १९९६ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर जिल्हा विजयी नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे अष्टपैलू नीलेश चव्हाण विजय क्लब, दादर
उपविजयी विजय क्लब, दादर आक्रमक समीर कुळकर्णी नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे
तृतीय सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम संरक्षक आशुतोष गायकैवारी नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे
१४ १९९६-९७ १५ ते १९ डिसेंबर, १९९६ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर जिल्हा विजयी युवक क्रीडा मंडळ अष्टपैलू संदीप चौधरी प्रबोधन, गोरेगाव
उपविजयी प्रबोधन, गोरेगाव आक्रमक नीलेश साळुंखे युवक क्रीडा मंडळ
तृतीय विजय क्लब, दादर संरक्षक श्रीकांत गायकवाड युवक क्रीडा मंडळ
१९९७-९८ स्पर्धा झाली नाही
१५ १९९८-९९ २२ ते २४ एप्रिल, १९९९ प्रबोधन क्रीडा भवन, गोरेगाव, मुंबई उपनगर जिल्हा विजयी विद्यार्थी क्रीडा केंद्र, परळ अष्टपैलू पराग आंबेकर विद्यार्थी क्रीडा केंद्र, परळ
उपविजयी नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे आक्रमक आशुतोष गायकैवारी नवमहाराष्ट्र संघ, पुणे
तृतीय प्रबोधन, गोरेगाव संरक्षक राजेश पाथरे विद्यार्थी क्रीडा केंद्र, परळ
१६ १९९९-०० १३ ते १७ मार्च, २००० श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर जिल्हा विजयी विद्यार्थी क्रीडा केंद्र, परळ अष्टपैलू राजेश पाथरे विद्यार्थी क्रीडा केंद्र, परळ
उपविजयी विजय क्लब, दादर आक्रमक विनीत पावसकर विजय क्लब, दादर
तृतीय सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम संरक्षक समीर हडकर विद्यार्थी क्रीडा केंद्र, परळ
१७ २०००-०१ माहिती उपलब्ध नाही.
१८ २००१-०२ माहिती उपलब्ध नाही.
१९ २००२-०३ माहिती उपलब्ध नाही.
२० २००३-०४ १० ते १३ मार्च, २००४ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर विभागीय राज्यस्तरीय विजयी श्री समर्थ व्यायाम मंदिर अष्टपैलू मनोज वैद्य श्री समर्थ व्यायाम मंदिर
उपविजयी ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर आक्रमक अमित मांडवकर ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर
तृतीय श्री सह्याद्री संघ, मुंबई उपनगर संरक्षक विकास शिरगावकर श्री समर्थ व्यायाम मंदिर
२१ २००४-०५ १४ ते १७ फेब्रुवारी, २००५ मुलुंड जिमखाना, मुलुंड, मुंबई उपनगर विभागीय राज्यस्तरीय विजयी श्री समर्थ व्यायाम मंदिर अष्टपैलू मनोज वैद्य श्री समर्थ व्यायाम मंदिर
उपविजयी ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर आक्रमक प्रकाश रहाटे ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर
तृतीय सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम संरक्षक विकास शिरगावकर श्री समर्थ व्यायाम मंदिर
२२ २००५-०६ १२ ते १५ जानेवारी, २००६ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर विभागीय राज्यस्तरीय विजयी श्री सह्याद्री संघ, मुंबई उपनगर अष्टपैलू अनिल धुरे श्री सह्याद्री संघ
उपविजयी विजय क्लब, मुंबई आक्रमक पवन घाग विजय क्लब
तृतीय श्री समर्थ व्यायाम मंदिर संरक्षक नचिकेत जाधव श्री सह्याद्री संघ
२३ २००६-०७ विजयी बँक ऑफ इंडिया, मुंबई अष्टपैलू साकेत जेस्ते बँक ऑफ इंडिया, मुंबई
उपविजयी महामुंबई पोलिस आक्रमक नयन खळे श्री सह्याद्री संघ, मुंबई उपनगर
तृतीय श्री सह्याद्री संघ, मुंबई उपनगर संरक्षक प्रमोद गोसावी महामुंबई पोलिस
२४ २००७-०८ १५ ते १८ मार्च, २००८ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर विभागीय राज्यस्तरीय विजयी ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर अष्टपैलू अमित मांडवकर ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर
उपविजयी श्री समर्थ व्यायाम मंदिर आक्रमक तेजस अमीन श्री समर्थ व्यायाम मंदिर
तृतीय विजय क्लब, मुंबई संरक्षक विलास करंडे ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर
२५ २००८-०९ माहिती उपलब्ध नाही.
२६ २००९-१० २८ ते ३१ मार्च, २०१० श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर विभागीय राज्यस्तरीय विजयी श्री समर्थ व्यायाम मंदिर अष्टपैलू स्नेहल बागकर श्री समर्थ व्यायाम मंदिर
उपविजयी ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर आक्रमक विलास करंडे ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर
तृतीय विद्यार्थी क्रीडा केंद्र, मुंबई संरक्षक साकेत जेस्ते श्री समर्थ व्यायाम मंदिर
२७ २०१०-११ १४ ते १७ डिसेंबर, २०११ श्री समर्थ व्या. मंदिर, शिवाजी पार्क, दादर विभागीय राज्यस्तरीय विजयी श्री सह्याद्री संघ, मुंबई उपनगर अष्टपैलू प्रणय राऊळ सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब
उपविजयी सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब, माहीम आक्रमक नचिकेत जाधव श्री सह्याद्री संघ
तृतीय ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर संरक्षक कुशल शिंदे सरस्वती स्पोर्ट्स क्लब
२८ २०११-१२ माहिती उपलब्ध नाही.
२९ २०१२-१३ ४ ते ७ एप्रिल, २०१३ प्रबोधन क्रीडा भवन, गोरेगाव (प.), मुंबई विभागीय राज्यस्तरीय विजयी विहंग क्रीडा मंडळ, ठाणे अष्टपैलू महेश शिंदे विहंग क्रीडा मंडळ
उपविजयी महात्मा गांधी स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई उपनगर आक्रमक अनिल पिसाळ महात्मा गांधी स्पोर्ट्स क्लब
तृतीय श्री सह्याद्री संघ, मुंबई उपनगर संरक्षक विष्णू मांजरेकर श्री सह्याद्री संघ
३० २०१३-१४ २९ मे ते १ जून, २०१४ श्रमिक जिमखाना, ना. म. जोशी मार्ग, मुंबई विभागीय राज्यस्तरीय विजयी महात्मा गांधी स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई उपनगर अष्टपैलू दिपक माधव महात्मा गांधी स्पोर्ट्स क्लब
उपविजयी विहंग क्रीडा मंडळ, ठाणे आक्रमक दिपेश मोरे महात्मा गांधी स्पोर्ट्स क्लब
तृतीय ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर संरक्षक मनोज पवार विहंग क्रीडा मंडळ
३१ २०१४-१५ १२ ते १५ मार्च, २०१५ वीर संभाजी क्रीडांगण, मुलुंड (पूर्व) किशोर – किशोरी गट राज्यस्तरीय अजिंक्यपद व निवड चाचणी खो खो स्पर्धा
३२ २०१५-१६ ९ ते १३ जानेवारी, २०१६ पेरू चाळ, मनोरंजन मैदान, लालबाग जोड जिल्हा विजयी महात्मा गांधी स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई उपनगर अष्टपैलू हर्षद हातणकर महात्मा गांधी स्पोर्ट्स क्लब
उपविजयी श्री समर्थ व्यायाम मंदिर, मुंबई आक्रमक तेजस शिरसकर श्री समर्थ व्यायाम मंदिर
तृतीय ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर, मुंबई संरक्षक दीपक माधव महात्मा गांधी स्पोर्ट्स क्लब
चतुर्थ अमरहिंद मंडळ
३३ २०१६-१७ २० ते २३ एप्रिल, २०१७ कै. मीनाताई ठाकरे उद्यान, कोकण नगर, भांडुप (प.), जोड जिल्हा विजयी महात्मा गांधी स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई उपनगर अष्टपैलू हर्षद हातणकर महात्मा गांधी स्पोर्ट्स क्लब
उपविजयी ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर, मुंबई आक्रमक अभिजित जाधव महात्मा गांधी स्पोर्ट्स क्लब
तृतीय श्री समर्थ व्यायाम मंदिर, मुंबई संरक्षक सनी तांबे ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर
चतुर्थ श्री सह्याद्री संघ, मुंबई उपनगर
३४ २०१७-१८ ८ ते ११ फेब्रुवारी, २०१८ कै. केशवराव दाते उद्यान, आगाशे मार्ग, दादर (प.) जोड जिल्हा विजयी श्री सह्याद्री संघ, मुंबई उपनगर अष्टपैलू दुर्वेश साळुंके श्री सह्याद्री संघ
उपविजयी ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर, मुंबई आक्रमक संकेत सावंत श्री सह्याद्री संघ
तृतीय प्रबोधन क्रीडा भवन, मुंबई उपनगर संरक्षक प्रयाग कनगुटकर ओम समर्थ भारत व्यायाम मंदिर
चतुर्थ महात्मा गांधी स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई उपनगर

 

वरील सन २०११ पर्यंतची माहिती जेष्ठ सांख्यिकी तज्ज्ञ श्री. रमेश वरळीकर यांच्या “खो खो सांख्यकी” या पुस्तकातून उपलब्ध झाली आहे.

loading